8.4 C
New York
วันอาทิตย์, ตุลาคม 24, 2021
หน้าแรกUncategorizedโปรแกรมกีฬาประจำวันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2563 บอลวันนี้ วอลเลย์บอลวันนี้ มวยไทยวันนี้ ข่าวกีฬาวันนี้ ข่าวกีฬาล่าสุด

โปรแกรมกีฬาประจำวันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2563 บอลวันนี้ วอลเลย์บอลวันนี้ มวยไทยวันนี้ ข่าวกีฬาวันนี้ ข่าวกีฬาล่าสุด

โปรแกรมกีฬาประจำวันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2563

โปรแกรมกีฬาประจำวันพุธที่ 26 กุมภาพันธ์ 2563 ฟุตบอล วอลลเลย์บอลหญิง มวยวันนี้ 26/02/2020 ข่าวกีฬา 26 ก.พ. 63

โปรแกรมวอลเลย์บอล ลิ้งค์ดูวอลเลย์บอล

การแข่งขัน “ซีพี” วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก ครั้งที่ 15 ฤดูกาล 2020 ณ เอ็มซีซี ฮอลล์ เดอะมอลล์ บางกะปิ กรุงเทพฯ

ประเภททีมชาย
09.00 น. นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี พบ เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร (True Sport HD3)
12.00 น. วิสาขา พบ แอร์ฟอร์ซ (True Sport HD3)

ประเภททีมหญิง
15.00 น. 3BB นครนนท์ พบ ไดมอนด์ ฟู้ด วีซี (True Sport HD3)
18.00 น. เจนเนอราลี่ สุพรีม ชลบุรี-อี.เทค พบ นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี (True 4 U)

โปรแกรมฟุตบอล ลิ้งค์ดูบอลสด

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 16 ทีม นัดแรก
03.00 น. เรอัล มาดริด (สเปน) – แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (อังกฤษ) DAZN
03.00 น. โอลิมปิก ลียง (ฝรั่งเศส) – ยูเวนตุส (อิตาลี) DAZN

ฟุตบอล โตโยต้า ไทยลีก
17.45 น. ชลบุรี เอฟซี – นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
17.45 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด – ตราด เอฟซี
18.00 น. สุพรรณบุรี เอฟซี – พีที ประจวบ เอฟซี
19.00 น. บีจี ปทุม ยูไนเต็ด – โปลิศ เทโร เอฟซี
19.00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี – บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19.00 น. สุโขทัย เอฟซี – การท่าเรือ เอฟซี
20.00 น. สมุทรปราการ ซิตี้ – ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
20.00 น. ระยอง เอฟซี – เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด

ฟุตบอล ไทยลีก 2
17.45 น. เชียงใหม่ เอฟซี – เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17.45 น. ไทยยูเนี่ยน สมุทรสาคร เอฟซี – ราชนาวี
18.00 น. อุดรธานี เอฟซี – ศรีสะเกษ เอฟซี
18.00 น. ขอนแก่น เอฟซี – หนองบัว พิชญ เอฟซี
19.00 น. ลำปาง เอฟซี – อุทัยธานี เอฟซี
19.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด – แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด
19.00 น. อยุธยา ยูไนเต็ด – แพร่ ยูไนเต็ด
20.00 น. เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด – เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
20.00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิลล์ – ขอนแก่น ยูไนเต็ด

มวยวันนี้ ผลมวยสด ลิ้งค์ดูมวย

18.00 น. วัน แชมเปียนชิพ ONE: KING OF THE JUNGLE วันที่ 28/02/63
18.00 น. The Global Fight (MCOT HD)

โปรแกรมกีฬาเทนนิส

11:59 น. เอทีพีทัวร์
เทนนิสเอทีพี ทัวร์ดูไบ ดิวตี้ ฟรี เทนนิส แชมเปี้ยนชิพส์ ที่ดูไบ ประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์

ประเภทชายเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 17.00 น.
– มาริน ซิลิค (โครเอเชีย) พบ เบอนัวต์ แปร์ (ฝรั่งเศส,มือ 8)
– ดาเนียล อีแวนส์ (สหราชอาณาจักร) พบ ฟาบิโอ ฟ็อจนินี่ (อิตาลี,มือ 4)
– พาโบล การ์เรโน่ บุสต้า (สเปน) พบ สเตฟานอส ซิสซิปาส (กรีซ,มือ 2)
– โรแบร์โต้ บัวติสต้า อกุส (สเปน,มือ 5) พบ แยน-เลนนาร์ด สตรัฟฟ์ (เยอรมัน)

เทนนิสเอทีพี ทัวร์อเบียโต้ เม็กซิกาโน่ เทลเซล ที่เมืองอคาปูโก้ ประเทศเม็กซิโก

ประเภทชายเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 05.00 น. (เช้าวันพุธ)
– ดามีร์ ดุมเซอร์ (บอสเนียฯ) พบ กริกอร์ ดิมิตรอฟ (บัลแกเรีย,มือ 7)
– เจสัน จุง (ไต้หวัน) พบ อเล็กซานเดอร์ ซเวเรฟ (เยอรมัน,มือ 2)
– อเล็กซ์ โบลต์ (ออสเตรเลีย) พบ เฟลิกซ์ โอเชร์-อัลยาสซิม (แคนาดา,มือ 4)
– ราฟาเอล นาดาล (สเปน,มือ 1) พบ พาโบล อันดูยาร์ (สเปน)
– นิค คีร์จิออส (ออสเตรเลีย,มือ 6) พบ อูโก้ อุมแบร์ต (ฝรั่งเศส)

เทนนิสเอทีพี ทัวร์ชิลี โดฟ เมน+แคร์ โอเพ่น ที่ซาติอาโก้ ประเทศชิลี

ประเภทชายเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 22.00 น.
– ติเอโก้ มอนเตริโอ (บราซิล,มือ 8) พบ เลโอนาร์โด้ เมเยอร์ (อาร์เจนตินา)
– เฟเดริโก้ เดลโบนิส (อาร์เจนตินา,มือ 7) พบ มาร์ติน คลิซาน (สโลวะเกีย)
– เฟเดริโก้ คอเรีย (อาร์เจนตินา) พบ ฮวน อิ๊กนาซิโอ ลอนเดโร่ (อาร์เจนตินา,มือ 5)
– เปาโล โลเรนซี่ (อิตาลี) พบ อเลจานโดร ทาบิโล่ (ชิลี)

12:04 น. ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์กาตาร์ โทเทิ่ล โอเพ่น 2020 ที่กรุงโดฮา ประเทศกาตาร์

ประเภทหญิงเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 18.00 น.
– เอเน็ตต์ คอนตาเวียต (เอสโตเนีย) พบ อารีน่า ซาบาเลนก้า (เบลารุส,มือ 9)
– คาร์ล่า ซัวเรซ นาบาร์โร่ (สเปน) พบ เปตร้า ควิโตว่า (เช็ก,มือ 8)
– แอชลี่ห์ บาร์ตี้ (ออสเตรเลีย,มือ 1) พบ ลอร่า ซีเกมุนด์ (เยอรมัน)
– เวโรนิก้า คูเดอร์เมโตว่า (รัสเซีย) พบ เบลินด้า เบนซิซ (สวิตเซอร์แลนด์,มือ 4)
– คาโรลิน่า ปลิสโคว่า (เช็ก,มือ 3) พบ เบอร์นาร์ด้า เพร่า (สหรัฐฯ)

เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์อเบียโต้ เม็กซิกาโน่ เทลเซล ที่เมืองอคาปูโก้ ประเทศเม็กซิโก

ประเภทหญิงเดี่ยว รอบแรก เริ่มเวลา 05.00 น. (เช้าวันพุธ)
– คาย่า จูวาน (สโลวีเนีย) พบ วีนัส วิลเลี่ยมส์ (สหรัฐฯ,มือ 5)
– ซู่ หลิน (จีน,มือ 6) พบ คาทาริน่า ซาวัตสก้า (ยูเครน)
– สโลน สตีเฟ่นส์ (สหรัฐฯ,มือ 1) พบ เรนาต้า ซาราซัว (เม็กซิโก)
– คริสติน่า แมคฮาล (สหรัฐฯ) พบ ลอเรน เดวิส (สหรัฐฯ,มือ 4)

นักเทนนิสเยาวชน
นักเทนนิสเยาวชน

นักเทนนิสเยาวชน 10 ขวบ

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments